Diễn đàn Soncamedia

Thông báo

Icon
Error

ketoanNC6
#1 Đã gửi : 14/04/2019 lúc 12:36:04(UTC)
ketoanNC6

Danh hiệu: Advanced Member

Nhóm: Moderator
Gia nhập: 21-10-2013(UTC)

Tháng tư này QUÁN CƠM NỤ CƯỜI 6 xin phục vụ quí khách món BÚN BÒ.

Hôm nay chú chủ nhiệm đến quán và viết thực đơn với hy vọng gửi tình yêu thương và chia sẻ chút khó khăn đến thực khách cũng là lời cảm ơn của quán với nhóm “PHỞ CHO NGƯỜI NGHÈO” để món BÚN BÒ đươc thực hiện ở QUÁN CƠM NỤ CƯỜI 6.

Bếp đã được nổi lửa, các cô nhân viên mỗi người mỗi việc để bắp bò vào nồi nhanh chóng. Mùi thơm đã lan tỏa khắp quán. Miếng thịt bò mềm, thơm và thái mỏng cho thực khách ăn ngon chuẩn bị ra tô.

Các cô cũng không quên với khách phải kiêng thịt bò nên đã chuẩn bị thịt gà thay thế mong sao quí cô bác ăn ngon miệng và khỏe lên.

Không thể đem bếp gas nấu ăn lên giữ sôi nước lèo các cô phải dùng bếp than để thay bếp gas.

Tất cả cố gắng ấy đều được đền bù khi thực khách khen ngon và ăn thêm tô nữa

Tô thứ 353 đã được trao đến thực khách tuy quán vẫn có thể phục vụ nhiều hơn. Quí cô bác anh chị em đừng ngại, hãy đến quán từ thứ hai đến thứ bảy lúc 11 giờ đến 12 giờ 30’ để dùng cơm trưa   2.000 đ/suất với 1 món mặn, 1 món xào ( hoặc luộc) và 1 món canh nhé.

Xin cảm ỏn các cô chú tình nguyện viên, nhân viên và  nhóm “PHỞ CHO NGƯỜI NGHÈO” đã chung tay thực hiện món BÚN BÒ hôm nay .

Chúc tất cả luôn an lành. Xin chào và hẹn gặp lại.

Ai đang xem chủ đề này?
Guest (2)
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.